Owen ajiunga na Stoke ila anaweza asicheze.


Michael Owen

Mchezaji Michael Owen ambaye ameachiwa huru na klabu ya Man United hatimaye ameweza pata klabu ya kumsajili ambayo ni Stoke City.
Lakini utata unakuja hapaa,Stoke walishapeleka majina 25 ya wachezaji ambao watashiriki katika kuichezea klabu hio katika msimu huu wa ligi ya Uingereza na hivyo kulazimika kuiomba Premier League ikubali kufutwa kwa mchezaji mmoja ili nafasi yake aichukue Owen.

Sheria ambazo zinaiongoza Ligi hio ya Uingereza haina sheria kama hiyo ya kutoa ruhusa ya mtu afutwe ili awekwe mwengine. Kwa hiyo majadiliano ndio yanafanyika ya aidha akubaliwe au akataliwe.

Mchezaji ambaye anatakakufutwa ni kiungo Tonge mwenye umri wa miaka 29.

Owen mwenyewe kupitia mtandao wa twitter alisema,
“Nina furaha kujiunga na Stoke, kilichobakia ni kwa Premier League wanipe ruhusa ili niweze cheza. Ninashauku ya kufanya kazi chini ya kocha Tony Pulis. Ameandaa kikosi kizuri na ninashauku wa kuanza cheza.”

Chanzo: Dailymail

Posted on September 5, 2012, in Mpira, Mpira kwa Dakika, Tetesi and tagged , , . Bookmark the permalink. Leave a comment.

Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: