Hatimaye Henriquez atua United kwa paundi mil 4.


Angelo Henriquez

Hatimaye klabu ya Man United imekamilisha usajili wa mchezaji mwenye umri wa miaka 18 Angelo Henriquez.

Mchezaji huyo mwenye asili ya Chile alifanyiwa vipimo tokea mwezi wa nane lakini hivi leo ndio ametambulishwa rasmi kama mchzaji wa Man United.

Angelo Henriquez

Mchezaji huyo alihamia United akitokea Universidad de Chile ambako alifunga magoli 11 katika mechi 17 katika msimu wa 2012 na kuisaidia timu yake kutwaa kombe.

“Angelo anauwezo mkubwa sana wa kimpira. Uwezo wake wa kukimbia na uwezo wake wa kuweza usoma mchezo ni mkubwa sana mpaka unashangaa uwezo wake ukilinganisha na umri wake.
Tuna sifika kwa kukuza vipaji na ninauhakika Angelo atakuja kuwa mchezaji bora sana.” alisema Ferguson.

Angelo Henriquez

“Ninafuraha sana na kujiunga na klabu kubwa duniani. Man United ni klabu kubwa na yenye kocha bora.
Kuweza kujiunga nao ni heshima kwangu na inanifanya ntake kujituma zaidi. Natarajia kutwaa vikombe vingi na klabu yangu hii mpya”. Alisema Henriquez.

Chanzo: Dailymail

Posted on September 5, 2012, in Mpira, Mpira kwa Dakika, Tetesi and tagged , , . Bookmark the permalink. Leave a comment.

Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: