AC Milan wajiandaa kumsajili Dzeko..


Dzeko

Edin Dzeko kuna uwezekano mkubwa akawa anajiandaa kuihama Man City na kwenda kujiunga AC Milan kwa ada ya paundi mil 20.

Milan wamepeleka maombi ya kutaka kumsajili Mbosnia huyo ambaye amekuwa akipata nafasi finyu sana za kucheza katika kikosi cha Mancini.

Inasemekana Timu hizo zote mbili zimeshakutana na maongezi yanafanyika kwa ajili ya kukubaliana mkataba kuhusiana na uhamisho wa mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 26.

Chanzo: The Mirror

Posted on July 10, 2012, in Mpira, Mpira kwa Dakika, Tetesi and tagged , , . Bookmark the permalink. Leave a comment.

Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: