Di Matteo awa kocha Chelsea


Roberto Di Matteo

Chelsea wamemuhakikishia nafasi Robert Di Matteo kwa kumchagua kuwa kocha wa timu hiyo. Tajiri wa Chelsea Abramovich, alipendezwa zaidi na jinsi Di Matteo alivyokuwa akiiendesha timu.

Abramovich aliamua wiki iliyopita kwamba anamtaka Di Matteo na jumatano usiku, uongozi ulitangaza kumpata mkataba huo Di Matteo.

Di Matteo alisema, ‘Ninashukuru kuteuliwa Mkurugenzi na kocha mkuu’. ‘Tumefikia mafanikio mazuri msimu uliopita na kuweka historia katika klabu hii kubwa. Dhumuni letu ni kuendelea kutengeneza hilo’.

Chanzo: Daily Mail

Posted on June 14, 2012, in Mpira, Mpira kwa Dakika and tagged , . Bookmark the permalink. 2 Comments.

  1. You can definitely see your enthusiasm in the work you write. The world hopes for more passionate writers like you who aren’t afraid to mention how they believe. All the time follow your heart.

  1. Pingback: Chelsea wampa mkataba Di Matteo «

Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: